Kupenda mateso

Joined
Jun 16, 2012
Posts
55
Reaction score
7
Jamaa alifukuzia demu kwa muda wa mwaka mmoja. Siku moja demu akamcall na kumwambia nimekubal na ninaomba tuonane, walipokuwa wakikaribiana kama umbali wa mita 20 ghafla gari lilikosea njia na kumgonga, alikimbizwa hosptal na kugundulika amevunjika nyoga yaani chni na juu hakuna mawasiliano baada ya kupona demu akamkataa akijua hawez kazi tena bt leo anamtaka mpaka ameamua kuwahusisha wazaz ,afanyeje?
 
mbona habari yako hai relate na tittle hapo juu?(hakuna uhusinano)
 
achana nae tuu au kamatia mega K na kupotezea
 
potezeaaaaaaaaaa! wat if akipata tatizo tena?
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…