Kuoa name kuolewa.

mkabasia

JF-Expert Member
Mar 11, 2014
2,218
2,000
Habarini za jioni wapendwa.Kuna wakati nilisoma kitabu kimoja ivi " ndoa yangu"Kilikua kinaeleza sababu ya ndoa nyingi kuvunjika au kutokua na amani.Mojawapo ya sababu ni kwamba kuna watu humu duniani hawajaumbwa kuoa wala kuolewa.Watu hawa wanaingia kwenye ndoa kwa sababu tu ya mitazamo ya jamii.Ikitokea mmoja wa wanandoa ndio ameumbwa hivyo basi kuna uwezekano wa ndoa iyo kuingia kwenye migogoro.Hili lina ukweli?Karibuni kwa michango yenu.
 

Matola

JF-Expert Member
Oct 18, 2010
41,587
2,000
ni kitabu gani hicho? kimepitishwa katika machapisho yanayotambulika Oxford? usisome vitabu vya shigongo ukaleta reference za kihuni hapa.
 

mkabasia

JF-Expert Member
Mar 11, 2014
2,218
2,000
ni kitabu gani hicho? kimepitishwa katika machapisho yanayotambulika Oxford? usisome vitabu vya shigongo ukaleta reference za kihuni hapa.

Sio cha shigongo,Ni cha watu wa dini maana muandishi alikua anareffer kwenye biblia.
 

Neylu

JF-Expert Member
May 28, 2012
2,920
2,000
Sasa hao wameumbwa kuwa michepuko ya walio oa au kuolewa?? Mmmmnh...
 

Logistics

Member
May 16, 2014
56
0
habarini za jioni wapendwa.kuna wakati nilisoma kitabu kimoja ivi " ndoa yangu"kilikua kinaeleza sababu ya ndoa nyingi kuvunjika au kutokua na amani.mojawapo ya sababu ni kwamba kuna watu humu duniani hawajaumbwa kuoa wala kuolewa.watu hawa wanaingia kwenye ndoa kwa sababu tu ya mitazamo ya jamii.ikitokea mmoja wa wanandoa ndio ameumbwa hivyo basi kuna uwezekano wa ndoa iyo kuingia kwenye migogoro.hili lina ukweli?karibuni kwa michango yenu.

hmmm!..
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom