Kunahitajika roho ya Kiuwendawazimu

Kunahitajika roho ya Kiuwendawazimu

Joblube

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2011
Posts
369
Reaction score
151
Wana JF

Mimi najiuliza kama kuna mtu mwenye akili timamu na mzalendo wa kweli anayeweza kuendelea kuitetea ccm hii ya leo. Inahitaji roho ya kiwendawazimu kuendelea kuitetea ccm au kuwa mwanachama wa ccm hii ya leo iliyopoteza muelekea.
 
wengi wanaoinga mkono ni shuleless!!!!!!!!!! wajanja tumeshawashtukia.
 
wamebaki wale wachache wa kizazi cha TANU kama utakuta kuna yeyote wa kizazi cha .com au Face book anashabikia CCM zama hizi beleive me huyo mtu hana ubongo, hasikii wala haoni!!!!...............
 
maslahi ya mifuko yao ndo inawafanya waendelee kuitetea iko siku kitaeleweka tu!
 
Back
Top Bottom