medisonmuta JF-Expert Member Joined Oct 10, 2014 Posts 2,446 Reaction score 1,535 Mar 4, 2015 #1 http://youtu.be/YB4I0LD3M0w
muhomakilo jr JF-Expert Member Joined Jul 28, 2013 Posts 16,154 Reaction score 15,445 Mar 4, 2015 #2 Ebo,kisa cha kumfanya hivyo kipi?..jinga sana huyu jamaa.
gublod JF-Expert Member Joined Nov 14, 2013 Posts 367 Reaction score 166 Mar 4, 2015 #3 Sio ukatili, ni uchizi na uwendawazimu!
N Nando JF-Expert Member Joined Oct 5, 2014 Posts 4,848 Reaction score 2,061 Mar 4, 2015 #4 Huyo jamaa hana akili.
NAMTUMBA JF-Expert Member Joined Feb 20, 2014 Posts 1,939 Reaction score 600 Mar 4, 2015 #5 Huyo ni kichaa.
MO11 JF-Expert Member Joined Mar 23, 2014 Posts 19,670 Reaction score 41,845 Mar 4, 2015 #6 Bangi + stress za maisha =vitu vya ajabu
Window7 JF-Expert Member Joined Sep 17, 2013 Posts 4,109 Reaction score 3,054 Mar 4, 2015 #7 Hamnazo huyu jamaa.
Lusajo11 JF-Expert Member Joined Dec 13, 2014 Posts 1,887 Reaction score 1,970 Mar 4, 2015 #9 Inawezekana mbuzi kasogelea shamba lake la bange
G3T JF-Expert Member Joined May 21, 2013 Posts 816 Reaction score 400 Mar 4, 2015 #10 Na huyo anayemrecord wote hawana akiri,yani mnyama anapigwa vibaya hivyo eti yeye anacheka.Nahisi huyo njemba anamatatizo ya akili.
Na huyo anayemrecord wote hawana akiri,yani mnyama anapigwa vibaya hivyo eti yeye anacheka.Nahisi huyo njemba anamatatizo ya akili.
T tvs Member Joined Dec 1, 2014 Posts 5 Reaction score 0 Mar 4, 2015 #11 huyo jamaa kichaa kweli kweli, alierecord why asiokoe hiyo dhahama
medisonmuta JF-Expert Member Joined Oct 10, 2014 Posts 2,446 Reaction score 1,535 Mar 4, 2015 Thread starter #12 Ugomvi na mwanamke wake naona aliamua kumalizia kwa mbuzi...