Kuna Wanawake Mungu Kaumba!

Mkuu umeniangusha sana aiseeee Fanya mambo umlegeze mtoto huyo
Muda kidogo umeshapita Kimyaa..nimejaribu Kumuomba Mungu anisaidie maana kama nikianza mahusiano nae najijua Udhaifu wangu Sichomoki hata kwa Patasi.

Halafu nitasema Nimcontrol,kitu ambacho ni Heart Attack nyingine.
Bora hawa niliozoeana nao Chakula Mezani wanajua pia.
 
Kama Halali yangu Mara niko Safarini mara nakuta Basi alilopanda limeharibika napiga Breki Sister Vipi Twende zetu unaelekea wapi akijibu Kyela na Mimi naelekea Malawi

Hapo sawa.
 
Kama huna gari basi usipoteze muda wako.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Asilimia kubwa ya wadada wa mapokezi au secretaries kwenye ofisi za private, huchaguliwa huku muonekano mzuri na wa kuvutia ukiwa pia ni moja wapo ya vigezo...


Cc: mahondaw
 
We sema alikuwa nzuri kwako, sio kila mtu anaweza kuna mtu flani ni mzuri
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…