kuna ukweli juu ya hili?


Dr.adams faida

Dr.adams faida

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2013
Messages
1,437
Likes
1,959
Points
280
Dr.adams faida

Dr.adams faida

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2013
1,437 1,959 280
Kuna tarifa zinasambaa kwenye mitandao haswa wasap kuwa kwa watumishi wote walio kwenye ajira,kwa wote ambao watakuwa wana mipango ya kwenda kujiendeleza hasa wanaoenda kusoma shahada (degree) ya kwanza na kuendelea wachukue likizo ya bila malipo na pia mtumishi atakapokuwa shuleni/masomoni mshahara utafungwa mpaka atakapo rudi kazini.
Hii habari imenishitua huku kuna taarifa nyuma zilizagaa kuwa mfanyakazi atakayechukua likizo ya bila malipo atakuwa amejitoa kwenye ajira......
Wakuu hili swala limekaaje?
 
tamadunimusic

tamadunimusic

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2015
Messages
555
Likes
525
Points
180
tamadunimusic

tamadunimusic

JF-Expert Member
Joined May 27, 2015
555 525 180
Bado hazina ukweli ila huko tuendako nazani itarudi system ya wanafunzi wa vyuo kupikiwa chakula chuo na kula kwa kupanga mstari maana lengo ni kupunguza matumizi ya hela sasa sijui zinaenda wapi km saizi hakuna wafanyakazi hewa, hakuna wanafunzi hewa, wafanya biashara wanalipa kodi, mishahara inapunguzwa ila bado serikali haina hela sa sijui zinaenda wapi. Anyway hizo taarifa bado hazijawa rasmi hivo si fizuri kuzisambaza maana ukihoji unaitwa KUHOJIWA
 
Dr.adams faida

Dr.adams faida

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2013
Messages
1,437
Likes
1,959
Points
280
Dr.adams faida

Dr.adams faida

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2013
1,437 1,959 280
Da
Bado hazina ukweli ila huko tuendako nazani itarudi system ya wanafunzi wa vyuo kupikiwa chakula chuo na kula kwa kupanga mstari maana lengo ni kupunguza matumizi ya hela sasa sijui zinaenda wapi km saizi hakuna wafanyakazi hewa, hakuna wanafunzi hewa, wafanya biashara wanalipa kodi, mishahara inapunguzwa ila bado serikali haina hela sa sijui zinaenda wapi. Anyway hizo taarifa bado hazijawa rasmi hivo si fizuri kuzisambaza maana ukihoji unaitwa KUHOJIWA
Da mkuu uliyoyasema ni ukweli mtupu ila na wasiwasi kama ww kuwa cjui tunakokwenda ni wapi JPM naanza kumuelewa sasa:):):):):)
 

Forum statistics

Threads 1,239,121
Members 476,369
Posts 29,343,328