Kuna taarifa ambayo haijathibitishwa kuwa kuna mapigano makali mjini Monduli mkoani Arusha yaliyotokea jana kuanzia majira ya jioni. Mapigano hayo ni kati ya Polisi na wamasai.Mtoa habari ameeleza kuwa kuna vifo vimetokea vinavyotokana na mapigano hayo.
Chanzo cha ugomvi huo inadaiwa ni kundi la ng'ombe wa wamasai walioingia katika eneo la shule ya sekondari ya serikali ya Engutoto iliyopo mjini Monduli.
Inadaiwa kuwa Polisi baada ya kupewa taarifa,waliwazuia hao ng'ombe jambo ambalo wamasai hawakulikubali na kutaka kuwachukua ng'ombe wao kwa nguvu.Masai wakawa wanatumia silaha za jadi na polisi nao wakawa wanatumia silaha za moto.Hadi sasa haijaeleweka kama hali ikoje,kama mapigano yalisitishwa jana au wamasai wanaendelea kujipanga ili usiku tena waanze kupambana.
Wana JF wa Arusha na wengine WOTE tupeni usahihi wa taarifa hii na je bado mapambano yapo au?...............NILIKUWEPO
Chanzo cha ugomvi huo inadaiwa ni kundi la ng'ombe wa wamasai walioingia katika eneo la shule ya sekondari ya serikali ya Engutoto iliyopo mjini Monduli.
Inadaiwa kuwa Polisi baada ya kupewa taarifa,waliwazuia hao ng'ombe jambo ambalo wamasai hawakulikubali na kutaka kuwachukua ng'ombe wao kwa nguvu.Masai wakawa wanatumia silaha za jadi na polisi nao wakawa wanatumia silaha za moto.Hadi sasa haijaeleweka kama hali ikoje,kama mapigano yalisitishwa jana au wamasai wanaendelea kujipanga ili usiku tena waanze kupambana.
Wana JF wa Arusha na wengine WOTE tupeni usahihi wa taarifa hii na je bado mapambano yapo au?...............NILIKUWEPO