Kuna hatari leo tanesco kukata umeme nchi nzima.

Kuna hatari leo tanesco kukata umeme nchi nzima.

Joined
Oct 31, 2014
Posts
9
Reaction score
2
Saa.21:00
 

Attachments

  • 1414775794119.jpg
    1414775794119.jpg
    47.3 KB · Views: 454
Dawa ya nchi hii ni kuwa kama burkinafaso tu.uvumilivu ufike mahali tuseme basi!
 
Hujuma,hujuma,hujuma,hujuma hujuma dhidi ya CHADEMA. Hii nchi hadi tuingie barabarani kama Burkinafaso ndipo tuheshimiane

A
cha ushawishi wa kijinga wewe kaingie mtaani pekeyako usie nakazi ya kufanya
!
 
Back
Top Bottom