Kuna ajenda ya siri kati ya CCM na Lipumba?

Kuna ajenda ya siri kati ya CCM na Lipumba?

Kama ni watetezi wa mafisadi ccm ni watetezi wa nini? na hao mafisadi wako wapi hadi sasa hadi wamsubiri Lipumba aje kuwatimua? kwani mtumbua jipu amechoka hadi asubiriwe Lipumba aliyejiudhulu kurudi chamani? Cuf inakufaje kipindi hiki ambacho kimekuwa cha mafanikio huku bara tangia ianze? think before you comment
Sisi ni watetezi wa haki, uhuru, mapinduzi ya kiuchumi, fikra, n.k., sisi ni wapenda amani, tunapinga rushwa (kwenye ilani ya CCM ipo na imewekewa msisitizo), je nyie chama cha mafisadi mnampango gani?
 
Siku ile alipovamia mkutano mkuu maalumu na fujo kutokea nilieleza hapa kuwa baadhi ya vijana walioongozana naye walifahamika kuwa walikuwa wanatumiwa na mgombea ubunge jimbo la Ubungo bw Masaburi kufanya fujo na hujuma pia wapo waliowahi kuonekana ofisi ya Makonda bila kujulikana wamemtembelea kwa minajili ya nini.
Hilo tuu lilikuwa linamweka katika nafasi ya kujulikana agenda yake ni nini na yuko nyuma ya nini.
 
Sisi ni watetezi wa haki, uhuru, mapinduzi ya kiuchumi, fikra, n.k., sisi ni wapenda amani, tunapinga rushwa (kwenye ilani ya CCM ipo na imewekewa msisitizo), je nyie chama cha mafisadi mnampango gani?

Uko sahihi ni wapenda amani isiyotokana na haki.....mtu mnafiki hushughulikia matokeo ya tatizo bila kushughulikia chanzo.
Amani ni tunda la haki kwahiyo ninyi mnataka amani inayopatikana nje ya haki
HAKI HUINUA TAIFA BILA HAKI HUWEZI KUPATA AMANI.
 
Back
Top Bottom