Junior Rutashoborwa
JF-Expert Member
- Oct 13, 2019
- 228
- 210
- Thread starter
- #21
Nitalipa mkuu..sema process ya kutuma hela kiasi hicho ni ndefu sana.Na isipokwisha hutolipa?
Nitalipa mkuu..sema process ya kutuma hela kiasi hicho ni ndefu sana.Na isipokwisha hutolipa?
basi acha kukitumia maana unaandika kichechefuSamahani Kiswahili sio lugha yangu ya kwanza. Kuna mtaalam humu alinifundisha mwaka Jana .
Sawa kiongozi .Wacha fiksi mganga njaa tuuh
Nilipokuwa nasoma grade 12 Manhattan...Prof. Darwing aliwahi kusema ili ujue lugha vizuri longa.basi acha kukitumia maana unaandika kichechefu
Kupanga usijue kuganga njaa ufahamu?Sawa kiongozi .
Sawa Kiongozi mimi mganga wa njaa.Kupanga usijue kuganga njaa ufahamu?
Jaribu kujibrand upya hukatazwi mkuu
Mtoto wa ProfeseriKujizalilisha ndio nini? hebu andika kiswahili fasaha
Jipe muda.Sijakuelewa mkuu
Ndege wa aina moja huru na pamoja! Wao wanakusema huko, na wewe unawasema hapa. Kuna tofauti gani, je wote ni masikini, wa fikra?Habari zenu humu ndani,
Poleni sana na majukumu ya kila siku ya kuijenga nchi yenu mkiwa ndani...sisi huku nje tunaendelea kupambana ili kihakikisha tunaipeperusha vyema bendera ya Tanzania huku ughaibuni
Leo napenda ku-share nanyi kuhusu swala ambalo limenihuzunisha sana ndani ya wiki hii...kuna tetesi nimezisikia baadhi ya wafanyabiashara niliowaazima vijisenti wananitangaza huko nyumbani kuwa nimefirisika. Anyway, sitaki walaumu sana maana kila mtu ana mdomo wa kuongea.
Kama unapenda kutunza heshima yako usipende kuazima pesa kwa watu masikini ambao wamepata mali hivyi karibuni (Self-made riches). Hawa jamaa wanadharau sana.
Kuna mzee mmoja namuheshimu sana ila alichonifanyia nimemshusha kuanzia leo. Anadhani kumiliki kiwanda cha vinywaji na mikate ametoboa...bado sana.
Kuniazima dollar 2.6 million ndo akaamua kunitangaza. Kama hauna hela ya kukopesha watu kwanini usiwaambie kuwa huna? Sasa eti kila akikopwa utasikia " Kuna hela nimemkopesha mtoto wa Professor Rutashoborwa" ya nini yote hayo mzee wangu?
Mbona wenzako hawako hivyo....au umesahau kuwa viwanda vyako vya pwani nilikufanyia mchongo mzee wangu akakukopesha hela ukajenga? Au unadhani kwa ile business plan yako ungepewa USD 70 M? Jirekebisheni ++
Hilo ni moja ya matokeo ya kutolipa Deni kwa wakati muafaka. Mimi naona hoja yako ya kumkopa maskini haiendani na uhalisia wa hilo jambo. Huyo ni bosi wa kiwanda,umekopa,muda wa kurejesha Kama mlivyokubaliana hujamrejeshea.We ulitaka anyamaze kimya? Mbona hata mabenk wanadai mikopo yao?Habari zenu humu ndani,
Poleni sana na majukumu ya kila siku ya kuijenga nchi yenu mkiwa ndani...sisi huku nje tunaendelea kupambana ili kihakikisha tunaipeperusha vyema bendera ya Tanzania huku ughaibuni
Leo napenda ku-share nanyi kuhusu swala ambalo limenihuzunisha sana ndani ya wiki hii...kuna tetesi nimezisikia baadhi ya wafanyabiashara niliowaazima vijisenti wananitangaza huko nyumbani kuwa nimefirisika. Anyway, sitaki walaumu sana maana kila mtu ana mdomo wa kuongea.
Kama unapenda kutunza heshima yako usipende kuazima pesa kwa watu masikini ambao wamepata mali hivyi karibuni (Self-made riches). Hawa jamaa wanadharau sana.
Kuna mzee mmoja namuheshimu sana ila alichonifanyia nimemshusha kuanzia leo. Anadhani kumiliki kiwanda cha vinywaji na mikate ametoboa...bado sana.
Kuniazima dollar 2.6 million ndo akaamua kunitangaza. Kama hauna hela ya kukopesha watu kwanini usiwaambie kuwa huna? Sasa eti kila akikopwa utasikia " Kuna hela nimemkopesha mtoto wa Professor Rutashoborwa" ya nini yote hayo mzee wangu?
Mbona wenzako hawako hivyo....au umesahau kuwa viwanda vyako vya pwani nilikufanyia mchongo mzee wangu akakukopesha hela ukajenga? Au unadhani kwa ile business plan yako ungepewa USD 70 M? Jirekebisheni ++
Sijakataa kulipa kaka...sema Corona inaniharibia ratiba zangu.
Sawa Dr. Ruta tumekusikia na tumekuelewa.Habari zenu humu ndani,
Poleni sana na majukumu ya kila siku ya kuijenga nchi yenu mkiwa ndani...sisi huku nje tunaendelea kupambana ili kihakikisha tunaipeperusha vyema bendera ya Tanzania huku ughaibuni
Leo napenda ku-share nanyi kuhusu swala ambalo limenihuzunisha sana ndani ya wiki hii...kuna tetesi nimezisikia baadhi ya wafanyabiashara niliowaazima vijisenti wananitangaza huko nyumbani kuwa nimefirisika. Anyway, sitaki walaumu sana maana kila mtu ana mdomo wa kuongea.
Kama unapenda kutunza heshima yako usipende kuazima pesa kwa watu masikini ambao wamepata mali hivyi karibuni (Self-made riches). Hawa jamaa wanadharau sana.
Kuna mzee mmoja namuheshimu sana ila alichonifanyia nimemshusha kuanzia leo. Anadhani kumiliki kiwanda cha vinywaji na mikate ametoboa...bado sana.
Kuniazima dollar 2.6 million ndo akaamua kunitangaza. Kama hauna hela ya kukopesha watu kwanini usiwaambie kuwa huna? Sasa eti kila akikopwa utasikia " Kuna hela nimemkopesha mtoto wa Professor Rutashoborwa" ya nini yote hayo mzee wangu?
Mbona wenzako hawako hivyo....au umesahau kuwa viwanda vyako vya pwani nilikufanyia mchongo mzee wangu akakukopesha hela ukajenga? Au unadhani kwa ile business plan yako ungepewa USD 70 M? Jirekebisheni ++