Kumbe wasaudia ni wasikivu kwa Donald Joseph Trump

2013

JF-Expert Member
Jan 1, 2013
11,319
2,000
Trump a.k.a tingatinga alihudhuria mkutano wa falme za waarabu. Hakumung'unya maneno kama mtangulizi wake Obama. Kikubwa aliwataka waufute ugaidi. Ofcause wale watu wa kebo nyuuz democrats CNN walidisi kua ugaidi hauwezi sepa. Huku Wakipewa sapoti ya propaganda na aljaziira.Naona wasaudi wamedhamiria kiukweli this time kuufuta.

Wademocrats wameanzisha propagada kua Kale ka Qatar katamfuat Iran na Hizbollah. Em wathubutu waone. !

Jeshi kubwa zaidi arabuni la USA lipo pale Qatar limepiga kambi. Qatar wajaribu kuifuata iran waone jinsi USA atakavyokinukisha kuliko Russia ilivyoifanya Crimea ya Ukraine
 

The Monk

Platinum Member
Oct 12, 2012
14,649
2,000
Haya mambo hata huwa sishabikii, ni kama nilivyo sina timu kwenye mpira (soka).
Unashupaa hatufungwi..gemu ikiisha, tatu.
Ooh tumesajili visu, dakika tisini zikiisha, tatu.

Unatumia vigezo gani kujihakikishia matamanio kuwa kweli? Yanaweza yakatokea au yasitokee mkuu.
 

mgen

JF-Expert Member
Nov 18, 2010
19,514
2,000
Trump a.k.a tingatinga alihudhuria mkutano wa falme za waarabu. Hakumung'unya maneno kama mtangulizi wake Obama. Kikubwa aliwataka waufute ugaidi. Ofcause wale watu wa kebo nyuuz democrats CNN walidisi kua ugaidi hauwezi sepa. Huku Wakipewa sapoti ya propaganda na aljaziira.Naona wasaudi wamedhamiria kiukweli this time kuufuta.

Wademocrats wameanzisha propagada kua Kale ka Qatar katamfuat Iran na Hizbollah. Em wathubutu waone. !

Jeshi kubwa zaidi arabuni la USA lipo pale Qatar limepiga kambi. Qatar wajaribu kuifuata iran waone jinsi USA atakavyokinukisha kuliko Russia ilivyoifanya Crimea ya Ukraine
Ust ivanka
 

BINARY NO

JF-Expert Member
Dec 29, 2011
2,052
2,000
Qatar akitaka anaweza sitisha mkataba na US na wakaondoka apo....Ukifatilia habari za US wamesema hawapendi mzozo wa Qatar na Saud uendelee kwan unaweza athiri na kupelekea US kuacha kuzilinda hizo nchi kwakuondoa Bases zake na kati ya nchi wanapofikilia kwenda labda ni UAE na Kuwait
 

Gavana

JF-Expert Member
Jul 19, 2008
27,299
2,000
Trump a.k.a tingatinga alihudhuria mkutano wa falme za waarabu. Hakumung'unya maneno kama mtangulizi wake Obama. Kikubwa aliwataka waufute ugaidi. Ofcause wale watu wa kebo nyuuz democrats CNN walidisi kua ugaidi hauwezi sepa. Huku Wakipewa sapoti ya propaganda na aljaziira.Naona wasaudi wamedhamiria kiukweli this time kuufuta.

Wademocrats wameanzisha propagada kua Kale ka Qatar katamfuat Iran na Hizbollah. Em wathubutu waone. !

Jeshi kubwa zaidi arabuni la USA lipo pale Qatar limepiga kambi. Qatar wajaribu kuifuata iran waone jinsi USA atakavyokinukisha kuliko Russia ilivyoifanya Crimea ya Ukraine

Na huu utaufuta wewe ???

 

kilama

JF-Expert Member
Jul 14, 2015
2,171
2,000
Unamaanisha Donald Trump huyu Rais wa marekani?? Kama ni yeye anaitwa Donald John Trump
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom