Kumbe mgunduzi wa GPS ni mwanamke mweusi!

Kumbe mgunduzi wa GPS ni mwanamke mweusi!

Tangantika

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2018
Posts
5,806
Reaction score
7,417
Hakika mambo hayapo wazi na wazungu wanatuficha mengi.mgunduzi wa GPS ni mwana mama DR. GRADS WEST ALEZALIWA Virginia hapa mzungu akisoma wasifu wa huyu mama.
( )

Waafrika tumegundua mengi ila hayavumishwi kama ya mzungu.Hivi unajua kuwa MANAHATAN PROJECT iliozalisha bom la hiroshima na nagasaki pioneeer mmojawapo ni mtu mweusi! Cha ajabu mtu mweusi amefichwa kumiliki hiyo teknolojia wakati ameshiriki kuigundua ila wakorea ambao walikuwa hawajui chochote leo wanamabomu ya nyuklia!!!!
 
Taarifa zinachanganya, source zingine zinamtaja mzungu kama mgunduzi wa GPS, ni kwamba ni team work iliyofanya kazi nzima si mtu mmoja
 
Project nyingi sana zilizoleta mabadiliko makubwa duniani zilifanywa au zimefanywa na binadamu mweusi...


Cc: mahondaw
 
Taarifa zinachanganya, source zingine zinamtaja mzungu kama mgunduzi wa GPS, ni kwamba ni team work iliyofanya kazi nzima si mtu mmoja
Weka source basi sio maneno tu.Kwa hiyo huwaamini hata wazungu,mana wao ndio hupotosha kwa hio hapa wanatupotosha? Hivi wewe ni mgeni hapa duniani? Hivi hujui waung wanasema pyramid za misri zimejengwa na aliens eti mwafrika hawezi jenga vitu kama vile wakati ushahidi waliweka mpaka masanamu yenye pua za kibantu warabu wakabonda pua zile ili sanamu zisitambulike,hujui? Hivi unafahamu kuwa utafiti wa Dr Mensa wa ghana ndio ulioleta mapinduzi ya internet kwa kutumia fibre optic technology,wajapan walijaribu mara nyingi lakini walishindwa.hivi unafahamu kuwa kompyuta za apple kuna mkono wa mwafrika? AKON alisema Afrika must tell their own story,kama unasubiri mzungu akuthibitishie utasubiri sana.Tunalerta taarifa hapa ili waafrika waelewe michango ya waafrika katika dunia kuwa sio midogo.
 
Hilo jina mbona ni la kizungu??
wewe huna jina la kizungfu? wewe unaitwa makande,sio john,beckam wewe? wewe unaonesha hata kingereza hujui.Kuna wamarekani weusi wana majina ya kiafrika,kama wewe mtanzania umekana majina ya babu zsako sembuse wamarekani.
 
Weka source basi sio maneno tu.Kwa hiyo huwaamini hata wazungu,mana wao ndio hupotosha kwa hio hapa wanatupotosha? Hivi wewe ni mgeni hapa duniani? Hivi hujui waung wanasema pyramid za misri zimejengwa na aliens eti mwafrika hawezi jenga vitu kama vile wakati ushahidi waliweka mpaka masanamu yenye pua za kibantu warabu wakabonda pua zile ili sanamu zisitambulike,hujui? Hivi unafahamu kuwa utafiti wa Dr Mensa wa ghana ndio ulioleta mapinduzi ya internet kwa kutumia fibre optic technology,wajapan walijaribu mara nyingi lakini walishindwa.hivi unafahamu kuwa kompyuta za apple kuna mkono wa mwafrika? AKON alisema Afrika must tell their own story,kama unasubiri mzungu akuthibitishie utasubiri sana.Tunalerta taarifa hapa ili waafrika waelewe michango ya waafrika katika dunia kuwa sio midogo.
https://geoawesomeness.com/who-invented-the-gps/

https://www.blackenterprise.com/lit...ld-black-woman-helped-develop-gps-technology/
 
Hakika mambo hayapo wazi na wazungu wanatuficha mengi.mgunduzi wa GPS ni mwana mama DR. GRADS WEST ALEZALIWA Virginia hapa mzungu akisoma wasifu wa huyu mama.
( )

Waafrika tumegundua mengi ila hayavumishwi kama ya mzungu.Hivi unajua kuwa MANAHATAN PROJECT iliozalisha bom la hiroshima na nagasaki pioneeer mmojawapo ni mtu mweusi! Cha ajabu mtu mweusi amefichwa kumiliki hiyo teknolojia wakati ameshiriki kuigundua ila wakorea ambao walikuwa hawajui chochote leo wanamabomu ya nyuklia!!!!
ukienda kule NASA (sio Kenya) utawakuta wengi tu type hiyo sema naskia wamenyimwa kabisa kuja uku na wakija wanafuatiliwa kama Trump na Secret service..ili wasije wakatoa siri za uko NASA
 
Hakika mambo hayapo wazi na wazungu wanatuficha mengi.mgunduzi wa GPS ni mwana mama DR. GRADS WEST ALEZALIWA Virginia hapa mzungu akisoma wasifu wa huyu mama.
( )

Waafrika tumegundua mengi ila hayavumishwi kama ya mzungu.Hivi unajua kuwa MANAHATAN PROJECT iliozalisha bom la hiroshima na nagasaki pioneeer mmojawapo ni mtu mweusi! Cha ajabu mtu mweusi amefichwa kumiliki hiyo teknolojia wakati ameshiriki kuigundua ila wakorea ambao walikuwa hawajui chochote leo wanamabomu ya nyuklia!!!!

Mengine uliyoandika hujui ata ulaum lipi.ivi wakorea umeambiwa wamepewa.kama urithi au wamehangaisha vichwa kufika walipo?
 
Back
Top Bottom