Mphamvu JF-Expert Member Joined Jan 28, 2011 Posts 10,702 Reaction score 3,352 Feb 7, 2012 #1 Mie sikuyajua haya.. Katika pitapita zangu mtandaoni ndo nikakutana na hii kitu... Hata sikuamini macho yangu. Website Rasmi ya Chama Cha Mapinduzi - CCM
Mie sikuyajua haya.. Katika pitapita zangu mtandaoni ndo nikakutana na hii kitu... Hata sikuamini macho yangu. Website Rasmi ya Chama Cha Mapinduzi - CCM
Erickb52 JF-Expert Member Joined Oct 31, 2010 Posts 18,559 Reaction score 11,496 Feb 7, 2012 #2 Mphamvu said: Mie sikuyajua haya.. Katika pitapita zangu mtandaoni ndo nikakutana na hii kitu... Hata sikuamini macho yangu. Click to expand... CCM.....????We jamaa niaje aisee mbona unatuletea KICHEFUCHEFU?????????Natamani kutapika kabisa na hili liweb lako bayaaaaaaaaa
Mphamvu said: Mie sikuyajua haya.. Katika pitapita zangu mtandaoni ndo nikakutana na hii kitu... Hata sikuamini macho yangu. Click to expand... CCM.....????We jamaa niaje aisee mbona unatuletea KICHEFUCHEFU?????????Natamani kutapika kabisa na hili liweb lako bayaaaaaaaaa
kichomiz JF-Expert Member Joined Feb 28, 2011 Posts 20,353 Reaction score 13,458 Feb 7, 2012 #3 Mphamvu said: Mie sikuyajua haya.. Katika pitapita zangu mtandaoni ndo nikakutana na hii kitu... Hata sikuamini macho yangu. Website Rasmi ya Chama Cha Mapinduzi - CCM Click to expand... Usirudie tena kutuletea kichefu chefu hapa.
Mphamvu said: Mie sikuyajua haya.. Katika pitapita zangu mtandaoni ndo nikakutana na hii kitu... Hata sikuamini macho yangu. Website Rasmi ya Chama Cha Mapinduzi - CCM Click to expand... Usirudie tena kutuletea kichefu chefu hapa.
Mphamvu JF-Expert Member Joined Jan 28, 2011 Posts 10,702 Reaction score 3,352 Feb 8, 2012 Thread starter #4 kichomiz said: Usirudie tena kutuletea kichefu chefu hapa. Click to expand... Ivo eh? Haya bwana... mimba yako ina miezi mingapi vile?
kichomiz said: Usirudie tena kutuletea kichefu chefu hapa. Click to expand... Ivo eh? Haya bwana... mimba yako ina miezi mingapi vile?