K Koryo2 JF-Expert Member Joined Nov 28, 2016 Posts 2,056 Reaction score 2,523 Jul 15, 2022 #1 Ndugu zangu mimi ni mwanahisa wa Vodacom ninauliza kama tayari wamekwishatoa gawio lao kwa wanahisa. Naona Mabenki tayari yamekwishatoa gawio kulikoni Vodacom?.
Ndugu zangu mimi ni mwanahisa wa Vodacom ninauliza kama tayari wamekwishatoa gawio lao kwa wanahisa. Naona Mabenki tayari yamekwishatoa gawio kulikoni Vodacom?.
Mr Q JF-Expert Member Joined Aug 16, 2012 Posts 22,496 Reaction score 51,721 Jul 15, 2022 #2 Piga 100.
Joseverest JF-Expert Member Joined Sep 25, 2013 Posts 53,332 Reaction score 72,654 Jul 15, 2022 #3 Koryo2 said: Ndugu zangu mimi ni mwanahisa wa Vodacom ninauliza kama tayari wamekwishatoa gawio lao kwa wanahisa. Naona Mabenki tayari yamekwishatoa gawio kulikoni Vodacom?. Click to expand... Nenda vodashop iliyo karibu nawe au jaribu kupiga huduma kwa wateja upate ABCs
Koryo2 said: Ndugu zangu mimi ni mwanahisa wa Vodacom ninauliza kama tayari wamekwishatoa gawio lao kwa wanahisa. Naona Mabenki tayari yamekwishatoa gawio kulikoni Vodacom?. Click to expand... Nenda vodashop iliyo karibu nawe au jaribu kupiga huduma kwa wateja upate ABCs
mrangi JF-Expert Member Joined Feb 19, 2014 Posts 96,490 Reaction score 138,365 Jul 15, 2022 #4 Koryo2 said: Ndugu zangu mimi ni mwanahisa wa Vodacom ninauliza kama tayari wamekwishatoa gawio lao kwa wanahisa. Naona Mabenki tayari yamekwishatoa gawio kulikoni Vodacom?. Click to expand... Mkuu tumeingia cha kike Maana ni muds sana hatujapewa gawio.... Hisa zenyewe pia haziuziki Ova
Koryo2 said: Ndugu zangu mimi ni mwanahisa wa Vodacom ninauliza kama tayari wamekwishatoa gawio lao kwa wanahisa. Naona Mabenki tayari yamekwishatoa gawio kulikoni Vodacom?. Click to expand... Mkuu tumeingia cha kike Maana ni muds sana hatujapewa gawio.... Hisa zenyewe pia haziuziki Ova
balibabambonahi JF-Expert Member Joined Apr 5, 2015 Posts 16,841 Reaction score 15,673 Jul 15, 2022 #5 Koryo2 said: Ndugu zangu mimi ni mwanahisa wa Vodacom ninauliza kama tayari wamekwishatoa gawio lao kwa wanahisa. Naona Mabenki tayari yamekwishatoa gawio kulikoni Vodacom?. Click to expand... Consult your broker . Sent from my TECNO B1f using JamiiForums mobile app
Koryo2 said: Ndugu zangu mimi ni mwanahisa wa Vodacom ninauliza kama tayari wamekwishatoa gawio lao kwa wanahisa. Naona Mabenki tayari yamekwishatoa gawio kulikoni Vodacom?. Click to expand... Consult your broker . Sent from my TECNO B1f using JamiiForums mobile app