J jmnamba Senior Member Joined Mar 31, 2012 Posts 156 Reaction score 28 Apr 13, 2012 #21 Erickb52 said: Hahahahaaa angekuwa mhehe asingekubali Click to expand... Wamehamasika siku hizi nliwashuhudia na kampeni ikipigwa juu waende hosp. Kadha wa kadha mkoani humo.
Erickb52 said: Hahahahaaa angekuwa mhehe asingekubali Click to expand... Wamehamasika siku hizi nliwashuhudia na kampeni ikipigwa juu waende hosp. Kadha wa kadha mkoani humo.
Elia JF-Expert Member Joined Dec 30, 2009 Posts 3,425 Reaction score 569 Apr 13, 2012 #22 Ganzi ikiisha hapo duuuu!
CAMARADERIE JF-Expert Member Joined Mar 3, 2011 Posts 4,419 Reaction score 1,929 Apr 13, 2012 Thread starter #23 Elia said: Ganzi ikiisha hapo duuuu! Click to expand... Au jamaa aamue kusimama ghafla.......haklafu watotot huvaa kanga shingoni baada ya shughuli hii.....huyu itakuwaje?
Elia said: Ganzi ikiisha hapo duuuu! Click to expand... Au jamaa aamue kusimama ghafla.......haklafu watotot huvaa kanga shingoni baada ya shughuli hii.....huyu itakuwaje?
Elia JF-Expert Member Joined Dec 30, 2009 Posts 3,425 Reaction score 569 Apr 13, 2012 #24 Atasafirisha watoto wote kwa bibi, mpaka apone.
CAMARADERIE JF-Expert Member Joined Mar 3, 2011 Posts 4,419 Reaction score 1,929 Apr 13, 2012 Thread starter #25 Elia said: Atasafirisha watoto wote kwa bibi, mpaka apone. Click to expand... Ila jamaa ataijua tofauti ya kula vitu kwa sweta na bila sweta..........wengine hatuna experience hiyo
Elia said: Atasafirisha watoto wote kwa bibi, mpaka apone. Click to expand... Ila jamaa ataijua tofauti ya kula vitu kwa sweta na bila sweta..........wengine hatuna experience hiyo
Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member Joined Dec 21, 2010 Posts 2,953 Reaction score 2,489 Apr 13, 2012 #26 akitoka hapo tayari ashakuwa mlemavu kwani atakosa ngozi ya mbele ambayo alizaliwa nayo.