Kujiunga chuo kikuu na mkopo

THEGENTLEMAN1996

JF-Expert Member
May 13, 2017
518
1,000
naomba kujua haya:

ninawezaje ku apply chuo fulani mfano udom moja kwa moja?

je board ya mikopo itaanza lini kuruhusu watu waombe?
 

sam leon

JF-Expert Member
Jan 29, 2017
892
1,000
a171f07b444530b853616f7d9c515a86.jpg
pitia hapo patakusaidia
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom