C condoliza Member Joined Oct 14, 2016 Posts 11 Reaction score 3 Oct 17, 2016 #1 Hodi wanajamii: Napenda kujitambulisha kama mwanachamna mpya. Naomba mnipokee kwa mazito matatu.
92mtl JF-Expert Member Joined Jul 7, 2016 Posts 459 Reaction score 309 Oct 17, 2016 #2 mazito matatu 1:kwa nn hali imekua ngumu 2:kwanini uha kiki hauja enda jeshi la wananchi 3:tupe ukweli juu ya scopion na said mazito yako hayo apo jibu
mazito matatu 1:kwa nn hali imekua ngumu 2:kwanini uha kiki hauja enda jeshi la wananchi 3:tupe ukweli juu ya scopion na said mazito yako hayo apo jibu
Glas JF-Expert Member Joined May 30, 2016 Posts 1,242 Reaction score 1,193 Oct 17, 2016 #3 Karibu sana.....
Frank Wanjiru Platinum Member Joined Apr 12, 2012 Posts 25,692 Reaction score 46,884 Oct 18, 2016 #4 1. Lile container la MSD lilokuwa linatoka Keko kwenda Muhimbili kwa miezi3 limefikia wapi? 2. Kwanini Baba J hajaonyesha Salary Slip yake mpaka leo hii? 3. Kile Kivuko MV Dar es Salaam kitaanza lini trip zake za Dar to Bagamoyo?
1. Lile container la MSD lilokuwa linatoka Keko kwenda Muhimbili kwa miezi3 limefikia wapi? 2. Kwanini Baba J hajaonyesha Salary Slip yake mpaka leo hii? 3. Kile Kivuko MV Dar es Salaam kitaanza lini trip zake za Dar to Bagamoyo?