Kujisadaka

nakumbuka mwaka flani niliwahi kupata msala flani nikiwa dodoma, nilipigika kama mbwa koko, baada ya ule msala kuisha nilienda kumtembelea mzee wangu(baba) mzee wangu aliniambia maneno haya " mwanangu **** hivi ni kweli umeamua kujitoa sadaka ? kiuhalisia tu mzee wangu alitambua maumivu na machungu niliyokuwa napitia kipindi kile.........kuna nyakati katika maisha inatakiwa ujitoe sadaka kwa sababu kunakuwa hamna .
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…