Kweli kabisa Naunga mkono hoja asilimia mia moja. Hapa wawakilishi wetu bungeni ndiyo wa kulaumiwa' kwa nini wanakubali hizi kanuni kandamizi ambazo hazina tija kwa wastaafu? Hii inaonyesha jinsi gani wabunge wasivyo kuwa makini na sheria pamoja kanuni zizopitishwa kwenye chombo hicho! Labda zinapokuwa zinahusu masilahi yao tu! Mbona wao wabunge wakistaafu wanalipwa kiinua mgongo chao chote, tena bila masharti? Tunataka na wafanyakazi nao iwe hivyo hivyo mfanyakazi akiacha kazi apewe stahiki zake zote, bila kupangiwa masharti.