lupe leonard Member Joined May 29, 2016 Posts 53 Reaction score 15 Aug 1, 2016 #1 WanaJF, Vipi kuhusu hiyo course ya textile design and technology? Ipi nzuri na yenye ajira kati ya hiyo na hizi BSc in Land management and valuation. BSc in urban and regional planing. Msaada tafadhali
WanaJF, Vipi kuhusu hiyo course ya textile design and technology? Ipi nzuri na yenye ajira kati ya hiyo na hizi BSc in Land management and valuation. BSc in urban and regional planing. Msaada tafadhali
kat.ph JF-Expert Member Joined Dec 19, 2013 Posts 2,222 Reaction score 1,679 Aug 1, 2016 #2 Kama una mpango wa kufanya kazi bongo achana na course zisizo na nafasi kubwa ya kazi. Kama sijui textile sijui nini...kwa viwanda gani
Kama una mpango wa kufanya kazi bongo achana na course zisizo na nafasi kubwa ya kazi. Kama sijui textile sijui nini...kwa viwanda gani
Diva Beyonce JF-Expert Member Joined Mar 6, 2014 Posts 12,913 Reaction score 11,295 Aug 1, 2016 #3 Bora urban planing iko vzuri. Hyo textiles bongo hamna viwanda usijaribu kuiomba hyo.
jiwe angavu JF-Expert Member Joined Aug 28, 2015 Posts 22,416 Reaction score 43,332 Aug 1, 2016 #4 fanya land evaluation and management zingine utajuta kibongo bongo.
Ze Heby JF-Expert Member Joined Jun 22, 2011 Posts 5,893 Reaction score 6,672 Aug 2, 2016 #5 Textile engineering,niliskia practice mnafanyia kwenye cherehani[emoji23][emoji23][emoji23] Sio utani mkuu kuna uzi humu unaelezea watu walikua wanahama sana hii kozi kwa sababu ya mambo kama hayo ya cherehani
Textile engineering,niliskia practice mnafanyia kwenye cherehani[emoji23][emoji23][emoji23] Sio utani mkuu kuna uzi humu unaelezea watu walikua wanahama sana hii kozi kwa sababu ya mambo kama hayo ya cherehani
rubii JF-Expert Member Joined Feb 22, 2015 Posts 14,113 Reaction score 18,744 Aug 2, 2016 #6 Ze Heby said: Textile engineering,niliskia practice mnafanyia kwenye cherehani[emoji23][emoji23][emoji23] Sio utani mkuu kuna uzi humu unaelezea watu walikua wanahama sana hii kozi kwa sababu ya mambo kama hayo ya cherehani Click to expand... duh wakimaliza mwaka wa masomo wanaajiriwa kwa kadinda au wapi?
Ze Heby said: Textile engineering,niliskia practice mnafanyia kwenye cherehani[emoji23][emoji23][emoji23] Sio utani mkuu kuna uzi humu unaelezea watu walikua wanahama sana hii kozi kwa sababu ya mambo kama hayo ya cherehani Click to expand... duh wakimaliza mwaka wa masomo wanaajiriwa kwa kadinda au wapi?
lupe leonard Member Joined May 29, 2016 Posts 53 Reaction score 15 Aug 2, 2016 Thread starter #7 enhe..kwa hyo nitemane nayo...hyo bcs
jeneralikevin JF-Expert Member Joined Jun 24, 2020 Posts 420 Reaction score 259 Jul 9, 2024 #8 Ordinary in textile technology DIT MWANZA CAMPUS