Kuhusu bumu

oscartimothy

Member
Aug 21, 2013
7
0
To all university student.
Jamani ... tume vumilia sana hii hali ya kukosa bumu ..
Lakin ina maanisha nn kwa bodi ya mikopo kutoa ela kwa baadhi ya vyuo na kusahau vyuo vingine ..

Toa maoni yako kuhusu hili
 

makubazi

JF-Expert Member
Feb 15, 2013
2,048
1,195
Ooyooo wasilamu wasema subira minrahamani kwa hiyo muwe watulivu na unyeyekevu msiwe na kibri
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom