Kufungua vikoba na usajili wake


S

Sollane Kai

Member
Joined
Jun 14, 2016
Messages
12
Likes
3
Points
5
Age
26
S

Sollane Kai

Member
Joined Jun 14, 2016
12 3 5
Msaada tafadhali tupo watu 10 tunataka kufungua na kusajili kikoba chetu.. Naomben mchango wa mawazo na uzoefu kuhusiana na vikoba na namna ya kusajili..
 
Ekotike

Ekotike

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2016
Messages
751
Likes
245
Points
60
Age
48
Ekotike

Ekotike

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2016
751 245 60
Basi sawa
 

Forum statistics

Threads 1,236,647
Members 475,218
Posts 29,265,416