Kuendelea kutetea mkataba wa kinyonyaji sio akili ni matope

Kuendelea kutetea mkataba wa kinyonyaji sio akili ni matope

Tajiri wa kinyankole

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2019
Posts
1,977
Reaction score
4,912
Ninachojiuliza, kwanini viongozi wa serikali hawataki kubadilisha mapungufu hayo ya mkataba wa DP world au kuufuta kabisa na wanaendelea kuaminisha umma mambo ya uongo?

Hivi wabunge hawa wanaamini wataishi peponi tofauti na Tanzania tuliyonayo au Rais na viongozi wake wa chini wanaotetea mkataba hatari wa aina hiyo?

Serikali sikivu ni serikali inayojali maslahi ya nchi. Mama futa mkataba huo wa kinyonyaji, walioko nyuma yako ni watu hatari, hawakushauri vizuri.
 
Hii serikali ya Samia kwenye hili la mkataba wa hovyo wa bandari ndio imeonesha vile inaongozwa na kiumbe dhaifu.

Serikali yote ime collapse, hawana majibu ya maswali muhimu, wameamua kuacha muda uamue, wakitegemea tutasahau baada ya muda fulani kupita, kumbe ndio wanajidanganya, hili halipiti ili hiyo serikali iendelee kuonekana ilivyo kituko.
 
Back
Top Bottom