DanbyHR
JF-Expert Member
- Sep 30, 2014
- 286
- 395
Hello!! Habari??
Hivi watu wanaotumia platform hii kutafuta wapenzi waume/wake hasa wale wanaotaka kufikia kabisa kwenye malengo ya juu kimaisha Ndoa?? Wanakuwa wako serious kweli?? Mbona siwaelewagi hata kidogo. Au kuna creteria zingine wanakuwa nazo??
Katika pita pita zangu huwa nakutana na nyuzi za watu wanatafuta wapenzi especially wale wa kiume, kwa kuwa mi niko zangu single mpaka sasa, huwa naona kwanini nisiungane na huyu mwanamke tuwe couple... Siwaelewi yani kaweka kabandika tangazo lake, af huko PM akifuatwa ananuna, hatoi ushirikiano. Mi wananikera si bora angekausha tu.
Kuna wanawake kadhaa, mi nilienda nao vizuri PM mpaka tukahamia kwenye mawasiliano ya simu namba. Sasa wakaanza leta vidude vyao hata sivielewi mfano mmoja akaanza kusema we muda wote uko online unafanya kazi sa ngapi?? Siwezi fanya kazi zangu bila Internet, so najikuta tu nakuwa online muda wote. Akanitosa.
Mwingine nae, tumeongea, tukaanza pendana wee!! Penzi limekolea akagundua mi kadogo, nina 26 years ye ana 31 na mtoto juu. Akanibwaga. Nkala za mbavu. Sasa visababu vinavyofanya mnipige chaga sivielewi kabisa. Online?? Miaka?? Wa miaka nilimwambia kabisa sijui hakuzingatia. Akanibadilishia habari mi nshaanza kukolea kaa moto wa kifuu.
Sasa hawa ambao hawajibu huko PM mbona wanaleta ukuda, unamwambia mtu njoo PM kama una nia ya kweli, afu akija unamkaushia. Mnanikera kwa kweli. Maoni yangu kama application pool imejaa ndo unafanya selection we sema tu, sio kukaa kimya. Asantee.
Location : Hawaii Bar, Baruti.
Sent using Jamii Forums mobile app
Hivi watu wanaotumia platform hii kutafuta wapenzi waume/wake hasa wale wanaotaka kufikia kabisa kwenye malengo ya juu kimaisha Ndoa?? Wanakuwa wako serious kweli?? Mbona siwaelewagi hata kidogo. Au kuna creteria zingine wanakuwa nazo??
Katika pita pita zangu huwa nakutana na nyuzi za watu wanatafuta wapenzi especially wale wa kiume, kwa kuwa mi niko zangu single mpaka sasa, huwa naona kwanini nisiungane na huyu mwanamke tuwe couple... Siwaelewi yani kaweka kabandika tangazo lake, af huko PM akifuatwa ananuna, hatoi ushirikiano. Mi wananikera si bora angekausha tu.
Kuna wanawake kadhaa, mi nilienda nao vizuri PM mpaka tukahamia kwenye mawasiliano ya simu namba. Sasa wakaanza leta vidude vyao hata sivielewi mfano mmoja akaanza kusema we muda wote uko online unafanya kazi sa ngapi?? Siwezi fanya kazi zangu bila Internet, so najikuta tu nakuwa online muda wote. Akanitosa.
Mwingine nae, tumeongea, tukaanza pendana wee!! Penzi limekolea akagundua mi kadogo, nina 26 years ye ana 31 na mtoto juu. Akanibwaga. Nkala za mbavu. Sasa visababu vinavyofanya mnipige chaga sivielewi kabisa. Online?? Miaka?? Wa miaka nilimwambia kabisa sijui hakuzingatia. Akanibadilishia habari mi nshaanza kukolea kaa moto wa kifuu.
Sasa hawa ambao hawajibu huko PM mbona wanaleta ukuda, unamwambia mtu njoo PM kama una nia ya kweli, afu akija unamkaushia. Mnanikera kwa kweli. Maoni yangu kama application pool imejaa ndo unafanya selection we sema tu, sio kukaa kimya. Asantee.
Location : Hawaii Bar, Baruti.
Sent using Jamii Forums mobile app