kuelekea 2015


K

kunyala

Member
Joined
Apr 11, 2013
Messages
77
Likes
0
Points
0
K

kunyala

Member
Joined Apr 11, 2013
77 0 0
Kwa upande wangu nina wasiwasi mkubwa juu ya kuwepo uchaguzi mkuu 2015.kwa sababu zifuatazo:
1.mchakato wa katiba mpya bado na nchi haiwezi kuingia ktk uchaguzi bila katiba.
2.Kama tutafanikiwa kupitisha hii rasimu kuwa katiba basi Zanzibar na Tanzania bara nazo zitahitaji katiba zao tofauti kila moja hivyo tunaitaji mda tena wa kwa katiba hizo mbili.
kama nguvu kazi ya Taifa unalionaje hilo?
 
Home First

Home First

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2013
Messages
523
Likes
57
Points
45
Age
31
Home First

Home First

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2013
523 57 45
Mimi ninaona chenga tupu.
 

Forum statistics

Threads 1,273,084
Members 490,268
Posts 30,470,668