Kuchokana kwenye ndoa kunasababishwa na nini?

Kuchokana kwenye ndoa kunasababishwa na nini?

Lilly-lee

Member
Joined
Nov 25, 2017
Posts
23
Reaction score
25
Jamani naomba nitoe ya moyoni hivi kwanini kabla ya ndoa watu ulikuwa wakati mpo kitandani mnakumbatiana mnalala kimahaba.

After few months kila mtu analala kivyake tena kupeana migongo ukiona siku umekumbatiwa ujue kipo kinachohitajika.

Serious guys inaboa men/woman tubadilike kuchuja kwa mapenzi inadepend na nyie wenyewe hata mboga usipoitia maji na mbolea inakufa therez no old love.

Ni hayo tu
 
Kabsa mkuu, mimi kuna lijitu nipo nalo hapa linalala pono kasingziwa, yan yeye akiona tu godoro hata kwa mbali anaanza kukoroma.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] we jamaa mungu anakuona, yaani unamwita mwezako lijitu
 
Mapenzi ni kama mmea unahitaji huduma toka pale ulipopandwa kama vile palizi, mbolea, dawa za kuua vijijidudu n.k. Changamoto kubwa kwa wapenzi ni kutolihudumia penzi, wengi hutegemea penzi la mwanzoni litakuwa hivyohivyo bila juhudi zozote za kuboresha. Penzi likipoa mahusiano huelekea kubaya.
 
Kabsa mkuu, mimi kuna lijitu nipo nalo hapa linalala pono kasingziwa, yan yeye akiona tu godoro hata kwa mbali anaanza kukoroma.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
kwanza karibu mgeni
pili kuchokana huko ni mapito tu kama vp omba likizo ya miez 3 uende ili mmisiane hapo ukirudi kama mnaanza moja vile
 
Jamani naomba nitoe ya moyoni hivi kwann kabla ya ndoa watu ulikuwa wakat mpo kitandani mnakumbatiana mnalala kimahaba after few months kila mtu analala kivyake tena kupeana migongo ukiona siku umekumbatiwa ujue kipo kinachohitajika serious guys inaboa men/woman tubadilike kuchuja kwa mapenz inadepend na nyie wenyewe hata mboga usipoitia maji na mbolea inakufa therez no old love...ni hayo tu
Kimenuka tayari
 
mdada kipindi cha uchumba akija geto kavaa chupi au bikin nyeupe safi ;ananukia vizuri nywele zipo swafi na kwenye mambo yetu yalee anakalia bolo anakatika hatareee..unajikuta unamsugua usiku mzima.
kimbembe ukishamuoa kwanza miezi tuu linakua bonge kama pipa hujui kiuno na tumbo vinepakana vipi,nyonyo hadi kwenye magoti na michirizi kila kona..bado kiharufu cha kikwapa....hapo unategemea kukumbatiwa eeh??
 
mdada kipindi cha uchumba akija geto kavaa chupi au bikin nyeupe safi ;ananukia vizuri nywele zipo swafi na kwenye mambo yetu yalee anakalia bolo anakatika hatareee..unajikuta unamsugua usiku mzima.
kimbembe ukishamuoa kwanza miezi tuu linakua bonge kama pipa hujui kiuno na tumbo vinepakana vipi,nyonyo hadi kwenye magoti na michirizi kila kona..bado kiharufu cha kikwapa....hapo unategemea kukumbatiwa eeh??
Huu ukweli 100% lakini ukija kuusema kwa muhusika itamuumiza. Lazima ukweli usemwe kwa kutumia njia za Kikwete sio kiMagu😀😀
 
mdada kipindi cha uchumba akija geto kavaa chupi au bikin nyeupe safi ;ananukia vizuri nywele zipo swafi na kwenye mambo yetu yalee anakalia bolo anakatika hatareee..unajikuta unamsugua usiku mzima.
kimbembe ukishamuoa kwanza miezi tuu linakua bonge kama pipa hujui kiuno na tumbo vinepakana vipi,nyonyo hadi kwenye magoti na michirizi kila kona..bado kiharufu cha kikwapa....hapo unategemea kukumbatiwa eeh??
Hahahaaaa.....!!!!!
 
Kabsa mkuu, mimi kuna lijitu nipo nalo hapa linalala pono kasingziwa, yan yeye akiona tu godoro hata kwa mbali anaanza kukoroma.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Kabsa mkuu, mimi kuna lijitu nipo nalo hapa linalala pono kasingziwa, yan yeye akiona tu godoro hata kwa mbali anaanza kukoroma.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] Huyo amuone daktar
 
Back
Top Bottom