Kuchaguliwa kwa diploma na certificate kutoka Nacte

Kuchaguliwa kwa diploma na certificate kutoka Nacte

official noel

Member
Joined
Jun 20, 2017
Posts
37
Reaction score
11
Wana jamvi kama tittle inavo jieleza apo nlikua nauliza hivi kwa nini mwaka huu wamechelewa kutoa majina ya watu waliochaguliwa kujiiunga na diploma na certificate kuoitia Nacte

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Wana jamvi kama tittle inavo jieleza apo nlikua nauliza hivi kwa nini mwaka huu wamechelewa kutoa majina ya watu waliochaguliwa kujiiunga na diploma na certificate kuoitia Nacte

Sent using Jamii Forums mobile app
Kwa sababu ya mabadiliko ya kufungua vyuo ngazi ya certificate na diploma. Vyuo vinafunguliwa tr 25 September kwa hiyo next week wanatoa majina. Kwa sasa bado tupo tunapitia vyeti vyenu kwa kushirikiana na NECTA kubaini wenye vyeti vya BASHITE tuwapige chini.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kwa sababu ya mabadiliko ya kufungua vyuo ngazi ya certificate na diploma. Vyuo vinafunguliwa tr 25 September kwa hiyo next week wanatoa majina. Kwa sasa bado tupo tunapitia vyeti vyenu kwa kushirikiana na NECTA kubaini wenye vyeti vya BASHITE tuwapige chini.

Sent using Jamii Forums mobile app
Asante mkuu.........vp unaweza kuwa na vigezo na bado usichaguliwe coz naona kama competition ni kali

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kwa sababu ya mabadiliko ya kufungua vyuo ngazi ya certificate na diploma. Vyuo vinafunguliwa tr 25 September kwa hiyo next week wanatoa majina. Kwa sasa bado tupo tunapitia vyeti vyenu kwa kushirikiana na NECTA kubaini wenye vyeti vya BASHITE tuwapige chini.

Sent using Jamii Forums mobile app
sawasawa NACTE worker at Job
 
Watu tuna pressure balaa na kubwa kuliko hata private hatujaaplly na kuahirisha mwaka issue nyingine hiyo...
Kweli kabisa mkuu... but ingia kwenye uzi wangu niliopost now ili uchangie mada mkuu...
 
Kuna vitu vingi vinaangaliwa:
1. Kujiridhisha kama mwanafunzi anavigezo stahiki kwa kozi aliyoomba.
2.kuhakikisha kuwa vyuo vimezingatia vigezo vya udahili vilivyojiwekea wakati wa kusajiri kozi hizo huko NACTE. Maana kunauwezekano vyuo vikapindisha vigezo ili vidahili wanafunzi wengi hata ambao kwa kiasi flani vigezo vinapelea.


"Do not compete with any one, do the best to become the best"
 
nadhani kufikia tarehe 15 mwezi huu mambo yatakuwa tayari. vuta subira..
 
Back
Top Bottom