Kubadilishana (uhudumu wa afya)


emboaba

emboaba

Senior Member
Joined
Oct 5, 2014
Messages
118
Likes
31
Points
45
emboaba

emboaba

Senior Member
Joined Oct 5, 2014
118 31 45
Mimi ni muhudumu wa afya wa halmashaur ya wilaya ya Nyasa. Kwa aliyetayar kubadilishana ktuo cha kazi mimi nije halmashaur ya Dodoma Arusha Singida au Kilimanjaro..

mawasiliano... 0759657405
0653604108
0783319078
 
maringeni

maringeni

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2013
Messages
2,999
Likes
3,325
Points
280
maringeni

maringeni

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2013
2,999 3,325 280
Weweee mtu atoke kilimanjaro aende nyasa?
Hata wa huko hawataki kufanya kazi kwao! Pole
 

Forum statistics

Threads 1,236,728
Members 475,218
Posts 29,267,493