Mkuu kama kupiga ingekuwa dawa boko haram wangeshaisha!weledi wa hali ya juu unahitajika ktk uchunguzi manguvu hayatamaliza tatizo.Polisi pigeni wote kabisa huko walale saa kumi
Majitu ya huko akili hamna kabisa wanafunzi wamekithiri kwa utoro shuleni kazi kukumbatia magaidi tu.
Eti waweke dola ya kiislam, shame on them
Wanajamvi! Kuanzishwa kwa Mkoa wa Kipolisi Rufiji Pwani kutapunguza matukio ya kiuhalifu? Nawasilisha.
Mods fanyeni kazi yenu.vinginevyo polisi akifa tukicheka tusile banPolisi pigeni wote kabisa huko walale saa kumi
Majitu ya huko akili hamna kabisa wanafunzi wamekithiri kwa utoro shuleni kazi kukumbatia magaidi tu.
Eti waweke dola ya kiislam, shame on them