Kuacha kula chakula cha usiku kwa mama mja -mzito .....! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuacha kula chakula cha usiku kwa mama mja -mzito .....!

Discussion in 'JF Doctor' started by NGOSWE.120, Oct 19, 2011.

  1. NGOSWE.120

    NGOSWE.120 JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2011
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 222
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 60
    Wakuu wana JF,

    Naomba kufahamishwa kwa yeyote yule anayefahamu au kushare uzoefu alio-nao:

    1. Mama mja mzito wa miezi saba anaweza kuendelea kula mua/ kudinywa au hairuhusiwi?
    2. kuna swala la kuongeza njia kwa mama mja mzito, je hii njia huwa inaongezwa kwa kudinywa hadi inapotimia miezi 9 au?
    3. Nimewahi kusikia kuwa sio vizuri kufanya tendo la ndoa kwa mama mja mzito kuanzia miezi 7 coz inasababisha siku ya kujifungua kupata aibu kubwa kwa kuanza kutoa mbegu za kiume za mumewe. Je kuna ukweli wowote juu ya hili jambo?

    Natanguliza shukrani za dhati.

    Asanteni sana!
     
  2. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,080
    Trophy Points: 280
    ikikushinda sana tumia ile style ya MSAADA KWENYE TUTA sio mbaaya
     
  3. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    mmh! ''KIDINYO'' hii ni kamusi ya wapi mkuu?!
     
Loading...