Koromeo langu

MR. DRY

JF-Expert Member
Oct 5, 2011
637
195
Wanabodi

Naomba msaada kwani kila ninapokula chakula na kumeza napata maumivu kama kuna vidonda kwenye njia ya kushusha chakula.

Nahitaji msaada wenu wadau.

Ahsante
 

Varbo

JF-Expert Member
Aug 14, 2012
1,073
2,000
Jaribu kuangalia kwenye kioo angalia Kama
Ni jekundu, unaweza ukawa umepata maambukizi tu hivo tumia antibiotic mfano ampicillin!! 2/3 nusu dozi tu inatosha Mie ilinisaidia!! Ilifikia kipindi siwezi kumeza chochote maumivu makari sana!!
 

MR. DRY

JF-Expert Member
Oct 5, 2011
637
195
Huo ugonjwa naona wengi sana wanao, nenda duka la dawa watakusaidia...

Jaribu kuangalia kwenye kioo angalia Kama
Ni jekundu, unaweza ukawa umepata maambukizi tu hivo tumia antibiotic mfano ampicillin!! 2/3 nusu dozi tu inatosha Mie ilinisaidia!! Ilifikia kipindi siwezi kumeza chochote maumivu makari sana!!

Nashukuru sana maana hadi kwenye tumbo nalisikia kama linakwangua halafu nahisi kama ninakiungulia

Ahsanteni tena.
 

Wapoti

JF-Expert Member
Aug 28, 2013
2,822
2,000
Pole sana mara nyingine mafua yakija kwa nguvu yanasababisha homa kali kwenye mfumo wa chakula hivyo kuhisi kuwa na vidonda
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom