Alichofanyiwa assad juzi kule siria hata mrusi mwenyewe hakutarajia kama yangetokea
Na ndicho kitakachoenda kumtokea huyo dogo. Atapigwa shambulio la kushtukiza kwenye kambi zake zote zitaharibiwa vibaya na hapo ndio ataishiwa nguvu kabisa
Na msijidanganye kuwa china ataingia kumsaidia North korea hilo msahau kabisa. Mchina ni mfanya biashara wa dunia kwa sasa wala hana mda wa vita labda sana sana amuuzie north korea silaha
Na hilo la kumuuzia North korea silaha mmarekani atamshtukia tu mchina na ni lazima atamuwekea vikwazo na china kwa sasa hataki kabisa kujiingiza kwenye mizozo kwa sababu anaelekea kuwa super power kwenye economy hivyo akijiingiza kwenye migogoro atajimaliza mwenewe
Na mkumbuke mchina kuwa amewekeza sana Ndani ya marekani kuliko alivyowekeza kwa North korea hivyo ni lazima mchina asuport sehemu yenye maslahi