Mama Kizibo: Gari ikifika Chalinze ndipo ule hayo maandazi yako.
Kizibo: Sawa mama.......(muda ukapita baada ya kuondoka Dar.......)
Kizibo: Konda; konda; hapa tumefika wapi?
Konda: Morogoro
Kizibo: Mi sitaki mi sitaki nilikwambia ukifika Chalinze uniambie nirudishe Chalinze!
Abira kwenye basi: Kweli jama mrudisheni Kizibo Chalinze huyo ni mtoto na alisema toka mwanzo wa safari!
Konda: haya ngoja tukurudishe.....muda ukapita..
Konda: Haya hapa ndiyo Chalinze njoo ushuke fanya haraka..
Kizibo: Aka mi sishuki mama aliniambia nikifika Chalinze ndiyo nile maandazi yangu.
Abira: ahaaaah.....