Kiwanja Sqm 2500 barabara ya lami

Kiwanja Sqm 2500 barabara ya lami

Status
Not open for further replies.

Revolution

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2008
Posts
1,436
Reaction score
1,769
Kiwanja chenye fence kinauzwa kipo kibada barabara kuu ya lami iendayo kongowe. Ni kizuri kwa kujenga hoteli, apartments au biashara nyingine yoyote pia kuna sehemu ya kuweka frame za biashara. Ni zaidi ya sqm 2500 kiwanja kimepakana na barabara ya lami. bei ni 340 milioni mazungumzo yapo. Kama unahitaji nipm.
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom