laurent86 Member Joined Jun 12, 2014 Posts 45 Reaction score 2 Jul 28, 2014 #1 shamba linauzwa kongowe lina michungwa lipo heka 37,ila kwa vipande pia linauza heka moja mil.5.sqm 1 ni sh.1020.karibuni 0683142500
shamba linauzwa kongowe lina michungwa lipo heka 37,ila kwa vipande pia linauza heka moja mil.5.sqm 1 ni sh.1020.karibuni 0683142500
Shark JF-Expert Member Joined Jan 25, 2010 Posts 29,991 Reaction score 30,186 Jul 28, 2014 #2 Wewe ukisoma hii topic unaielewa? Tufanye hujawahi kuliona shamba wala kulisikia na ni mteja tu umekutana na hicho hapo juu
Wewe ukisoma hii topic unaielewa? Tufanye hujawahi kuliona shamba wala kulisikia na ni mteja tu umekutana na hicho hapo juu
laurent86 Member Joined Jun 12, 2014 Posts 45 Reaction score 2 Jul 28, 2014 Thread starter #3 Shark said: Wewe ukisoma hii topic unaielewa? Tufanye hujawahi kuliona shamba wala kulisikia na ni mteja tu umekutana na hicho hapo juu Click to expand... shamaba lianauzwa lipo kibaha kongowe,linauzwa lote au vipande ukubwa ni heka 37;ukitaka hata heka moja inauzwa.bei ni sqm 1 ni sh.1020.
Shark said: Wewe ukisoma hii topic unaielewa? Tufanye hujawahi kuliona shamba wala kulisikia na ni mteja tu umekutana na hicho hapo juu Click to expand... shamaba lianauzwa lipo kibaha kongowe,linauzwa lote au vipande ukubwa ni heka 37;ukitaka hata heka moja inauzwa.bei ni sqm 1 ni sh.1020.