Nauza kiwanja mivumoni 20*20 mitasqr tshs. Mil6
Barabara ipo ila umeme upo kama km1, maongezi yapo
ni PM or txt; 0656063933.utajibiwa
kwani uliyekuwa unataka ni ww tu? Kuna people wengine walikuwa wanataka na nimeshawauzia alafu ilikuwa kinzudi now ni mivumoni so show some respectkuweni makini na haya mabandiko, huyu jamaa alishawahi kuweka hapa tangazo lake nikamtafuata baadae akaanza longolongo nokashtuka nikaachana nae, kuweni makini
kwani uliyekuwa unataka ni ww tu? Kuna people wengine walikuwa wanataka na nimeshawauzia alafu ilikuwa kinzudi now ni mivumoni so show some respect
Nokla, please fichua fichu fichu huo utapeli ili tupone wanajf tusije kutapeliwa, utakuwa umetusaidia sana, thanks in advancekiwanja ni hicho hicho ulichotangaza na mimi nilikihitaji usitake nifichue utapeli wako hapa, ha
Utapeli upi huo? kwan ww ulishapata kuonana na mimi? Na ulishafanya biashara yoyote na mimi? Nakushangaa unajifanya unajua sana kama vile nilikuonyesha,hichi kiwanja ni kikubwa sana ila kinakatwa mita hzo tu ndzo znauzwa.hakuna tapeli hapa.kiwanja ni hicho hicho ulichotangaza na mimi nilikihitaji usitake nifichue utapeli wako hapa, ha
kaka dili limeshaingia mchanga washakushtukia kaka katapeli kungine sio JF kijiwe kimenuka