Mangi wa Rombo
JF-Expert Member
- Sep 25, 2014
- 207
- 148
Habari,
Kiwanja kilichopimwa na chenye documents zote muhimu kinauzwa morogoro mjini mtaa wa "Lukobe mwanzo"
Kiwanja kina ukubwa wa 672 square meters na kinafikika kwa gari. Bei ni Tshs 5.5 mil tu!
Kwa mawasiliano zaid nchek kwenye 0762494688 au 0712075845
Kiwanja kilichopimwa na chenye documents zote muhimu kinauzwa morogoro mjini mtaa wa "Lukobe mwanzo"
Kiwanja kina ukubwa wa 672 square meters na kinafikika kwa gari. Bei ni Tshs 5.5 mil tu!
Kwa mawasiliano zaid nchek kwenye 0762494688 au 0712075845