kiwanja kwa bei poa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kiwanja kwa bei poa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by mseseve, May 12, 2011.

  1. mseseve

    mseseve JF-Expert Member

    #1
    May 12, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 511
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    kipo mbezi beach salasala.contact 0714812375,0784562131 bei maelewano
     
  2. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #2
    May 12, 2011
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 680
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 45
    toa maelezo zaidi kama ukubwa wake na kama kina hati.
     
  3. D

    Domo Zege JF-Expert Member

    #3
    May 12, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Ukitaka kuweka tangazo lako hapa jamvini lazima uweke details za kutosha mf.ukubwa wa kiwanja, je kimepimwa, kina hati kama ikibidi weka na bei ya kuanzia ili wasiojiweza kukinunua wasikupigie
    Nafikiri utarudi tena kutupa taarifa za kutosha
     
  4. RealTz77

    RealTz77 JF-Expert Member

    #4
    May 12, 2011
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 742
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    salasala Mbezi Beach hiyo?aah
     
  5. Obi

    Obi JF-Expert Member

    #5
    May 12, 2011
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 376
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Haupo serious
     
  6. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #6
    May 12, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    details please
     
  7. m

    mwanaWaafrika Member

    #7
    May 14, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Msaniii! rudia tena tangazo au ni vile vya papa msofe
     
Loading...