Kiwanja kiwanja kiwanja !!!!!!!

lukunij

Member
Jul 4, 2012
36
0
Kiwanja kipo mtwara ekari moja na kimepimwa kipo pembeni mwa barabara ya mtwara- dar maeneo ya kirimahewa ni km tatu na nusu kutoka mtwara mjini bei ni pouwa mawasiliano lukujuma@yahoo.com ,0754756100,0656071876
 

Shark

JF-Expert Member
Jan 25, 2010
26,360
2,000
Kiwanja kipo mtwara ekari moja na kimepimwa kipo pembeni mwa barabara ya mtwara- dar maeneo ya kirimahewa ni km tatu na nusu kutoka mtwara mjini bei ni pouwa mawasiliano lukujuma@yahoo.com ,0754756100,0656071876

Wadau,

Nimempigia huyu jamaa kasema bei ni Tshs 50Mil!!
 

lukunij

Member
Jul 4, 2012
36
0
nyie kama hamna pesa tueni tu sio lazima mujibu umeongea nani kuhusu bei pesa ya kula tu inakushinda utaweza kununua kiwanja
 

Changamoto2015

JF-Expert Member
Oct 1, 2012
774
500
Muuzaji hueleweki mimi umeniambia Tsh 200 Milioni! Inakuwaje hapa? Weka wazi bei yako jamvini kama si mbabaishaji.
nyie kama hamna pesa tueni tu sio lazima mujibu umeongea nani kuhusu bei pesa ya kula tu inakushinda utaweza kununua kiwanja
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom