BIGURUBE
JF-Expert Member
- Mar 11, 2014
- 6,748
- 4,258
Kuwanja kizuri kinauzwa
Kipo Zinga kwa Awadh Bagamoyo,
Ukubwa ni 25x25, miundombinu yote ipo I,e umeme, maji na mengineyo,
Eneo limejengeka sana,
Ni karibu kabisa na barabara kuu ya DSM-BAGAMOYO
Hakuna dalali...
Bei ni 6m, negotiable
Pm or call 0714010511
Kipo Zinga kwa Awadh Bagamoyo,
Ukubwa ni 25x25, miundombinu yote ipo I,e umeme, maji na mengineyo,
Eneo limejengeka sana,
Ni karibu kabisa na barabara kuu ya DSM-BAGAMOYO
Hakuna dalali...
Bei ni 6m, negotiable
Pm or call 0714010511