Kiwanja kinauzwa

Mhandisi Mzalendo

JF-Expert Member
Aug 23, 2010
4,286
2,000
Yani hatua 12x15 unauza milioni 4.... Je umekifanyia vipimo kwenye mita? Maana nyumba hatujengi kwa hatua watu wanajenga kwa mita.... Otherwise hiyo ni mita 10x12 kama kaburi la faru John tu
 

Chuck j

JF-Expert Member
Jun 17, 2011
2,353
2,000
Mkuu nimesema hatua ni mita,,so unachukulia ni mita,,ukikitaka njoo upimiwe uone,
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom