Value
JF-Expert Member
- Jan 4, 2019
- 252
- 403
Kiwanja kinauzwa
Kipo same KILIMANJARO.
KIJIJI CHA RUVU DARAJANI.
HATUA 70 KWA 35
Umbali wa kilomita moja toka barabara kuu.
Bei ni Tshs 850,000 (bei inazungumzika)
Sababu za kuuza ni pamoja na kuongeza nguvu kuokoa UHAI wa mtu alieko hospitalini Bugando Mwanza.
Mawasiliano: 0758085009 piga simu kwa mazungumzo zaidi, asanteni
Kipo same KILIMANJARO.
KIJIJI CHA RUVU DARAJANI.
HATUA 70 KWA 35
Umbali wa kilomita moja toka barabara kuu.
Bei ni Tshs 850,000 (bei inazungumzika)
Sababu za kuuza ni pamoja na kuongeza nguvu kuokoa UHAI wa mtu alieko hospitalini Bugando Mwanza.
Mawasiliano: 0758085009 piga simu kwa mazungumzo zaidi, asanteni