Kiwanja kinauzwa Pugu Kajiungeni

Kiwanja kinauzwa Pugu Kajiungeni

ndechilio shoo

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2013
Posts
997
Reaction score
366
Nina viwanja viwili kwa hio nauza kimoja kipo Pugu Kajiungeni, umbali wa kiwanja na barabara kuu ni kutembea dakika kumi. Mita 20 kwa 23 bei maelewano barabara ipo, umeme upo mpakani na kiwanja haina haja ya nguzo, anaehitaji ani PM.
 
Nahitaji mimi nakaa Kwa Rahisi Karibu na baa ya mama ngosha niambie bei
 
mimi nahitaji lakini lazima kiwe kimesajiliwa na aridhi kwamaana kiwe na hati na hakina migogoro na wanandugu zako
 
nina viwanja viwili kwa hio nauza kimoja kipo Pugu kajiungeni umbari wa kiwanja na barabara kuu ni kutembea dakika kumi. Mita 20 kwa 23 bei maelewano barabara ipo ,umeme upo mpakani na kiwanja haina haja ya nguzo, aneitaji an pm

mita za kupima au miguu makadirio?
 
Nina viwanja viwili kwa hio nauza kimoja kipo Pugu Kajiungeni, umbali wa kiwanja na barabara kuu ni kutembea dakika kumi. Mita 20 kwa 23 bei maelewano barabara ipo, umeme upo mpakani na kiwanja haina haja ya nguzo, anaehitaji ani PM.
kiwanja bado kipo?
 
Nina viwanja viwili kwa hio nauza kimoja kipo Pugu Kajiungeni, umbali wa kiwanja na barabara kuu ni kutembea dakika kumi. Mita 20 kwa 23 bei maelewano barabara ipo, umeme upo mpakani na kiwanja haina haja ya nguzo, anaehitaji ani PM.
Mkuu ungesema bei bro ka maelewano Ndo ufatwe pm
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom