Kiwanja kinauzwa Pongwe, Tanga

Kiwanja kinauzwa Pongwe, Tanga

Ulongupanjala

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Posts
8,522
Reaction score
14,004
Wadau za mwaka mpya 2015?

Rafiki yangu anauza kiwanja chake kipo Pongwe,takribani kilomita tano toka Pongwe bus station.
Kina ukubwa wa futi 80X50.

Kipo jirani na umeme,maji na kuna barabara za mtaa.

Bei ni milioni moja na laki saba (1,700,000/=)
Sababu za kuuza ni kubanwa na matatizo yanayohitaji pesa kwa haraka.

Mawasliano: 0752489529 au ni PM.

Asanteni wote.
 
Wadau za mwaka mpya 2015?

Rafiki yangu anauza kiwanja chake kipo Pongwe,takribani kilomita tano toka Pongwe bus station.
Kina ukubwa wa futi 80X50.

Kipo jirani na umeme,maji na kuna barabara za mtaa.

Bei ni milioni moja na laki saba (1,700,000/=)
Sababu za kuuza ni kubanwa na matatizo yanayohitaji pesa kwa haraka.

Mawasliano: 0752489529 au ni PM.

Asanteni wote.

Kiwanja kiko umbali gani kufika kwenye Mradi wa Viwanja vya Kupima vinavyotangazwa?
 
Wadau za mwaka mpya 2015?

Rafiki yangu anauza kiwanja chake kipo Pongwe,takribani kilomita tano toka Pongwe bus station.
Kina ukubwa wa futi 80X50.

Kipo jirani na umeme,maji na kuna barabara za mtaa.

Bei ni milioni moja na laki saba (1,700,000/=)
Sababu za kuuza ni kubanwa na matatizo yanayohitaji pesa kwa haraka.

Mawasliano: 0752489529 au ni PM.

Asanteni wote.

Akishuka mpaka millioni moja unishtue tafadhali
 
Back
Top Bottom