Kiwanja kinauzwa Musoma

Kiwanja kinauzwa Musoma

Salama salimini

Senior Member
Joined
Dec 2, 2013
Posts
191
Reaction score
39
Wakuu heshima kwenu!

Natafuta kiwanja Musoma mjini hasa maeneo ya Nyamatare. Pia Kama una namba ya dalali wa viwanja maeneo hayo nijulishe pse!
 
Wakuu heshima kwenu!

Natafuta kiwanja Musoma mjini hasa maeneo ya Nyamatare. Pia Kama una namba ya dalali wa viwanja maeneo hayo nijulishe pse!

Kama ukihitaji maeneo ya nyabange kuvuka shule msingi kwa mbele kidogo nijulishe.
 
Nitajie bei za huko mana nahitaj iwage na parking pia
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom