Kiwanja kinauzwa kwa Mathias - Kibaha

Kiwanja kinauzwa kwa Mathias - Kibaha

EliHMasi

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2014
Posts
248
Reaction score
183
Wasalaam wanajf?
Kiwanja kinauzwa kipo Kwamathias-Kibaha,Ukubwa wake ni 18X20, bei yake ni milioni 3 cash.
Kipo umbali wa km 1-2 kutoka barabara kuu ya morogoro road.Kilipo ni sehemu ambayo watu ndiyo wameanza kujenga.
kwa mawasiliano piga simu-0788252999.
 
Wasalaam wanajf?
Kiwanja kinauzwa kipo Kwamathias-Kibaha,Ukubwa wake ni 18X20, bei yake ni milioni 3 cash.
Kipo umbali wa km 1-2 kutoka barabara kuu ya morogoro road.Kilipo ni sehemu ambayo watu ndiyo wameanza kujenga.
kwa mawasiliano piga simu-0788252999.
asante kwa taarifa.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom