NAREI
JF-Expert Member
- Mar 10, 2017
- 1,730
- 1,665
KIWANJA kipo Kitunda, kinyantira.
Kipo km 6 kutoka banana stand.
Kiwanja kipo tambarare na sehem yenye mpangilio mzuri wa makazi.
Maji, umeme na barabara ni salama.
Ukubwa wa Kiwanja ni meter 30 kwa 25 (sqm 725)
Bei ni 9m
Pia Kuna kingine kipo Kitunda magole
Sqm 625 (25*25m)
8m
For more information
Contact : 0756 832833
Kipo km 6 kutoka banana stand.
Kiwanja kipo tambarare na sehem yenye mpangilio mzuri wa makazi.
Maji, umeme na barabara ni salama.
Ukubwa wa Kiwanja ni meter 30 kwa 25 (sqm 725)
Bei ni 9m
Pia Kuna kingine kipo Kitunda magole
Sqm 625 (25*25m)
8m
For more information
Contact : 0756 832833