Kiwanja kinauzwa kipo maeneo ya Chamazi

Kiwanja kinauzwa kipo maeneo ya Chamazi

said sabari

Member
Joined
Jan 26, 2016
Posts
26
Reaction score
32
Kiwanja kinauzwa kipo maeneo ya chamazi mkabala na shule ya fahari English medium km chache kutoka kituo kiitwacho bamia..!

Kiwanja ni square meter 50 kwa 50
Bei ni shilingi (350,000) milioni Tatu na nusu.

nipigie tuongee 0782714842

Whatsaap namba 0718245791
 
Kiwanja kinauzwa kipo maeneo ya chamazi mkabala na shule ya fahari English medium km chache kutoka kituo kiitwacho bamia..!

Kiwanja ni square meter 50 kwa 50
Bei ni shilingi (350,000) milioni Tatu na nusu.

nipigie tuongee 0782714842

Whatsaap namba 0718245791
Walau ulivyoandika hiyo figure kwa maneno.
 
Mkuu hiyo figure achana nayo maneno yapo hapo ni milioni tatu na nusu.
 
  • Thanks
Reactions: OTG

Similar Discussions

Back
Top Bottom