Kiwanja kinauzwa Kigoma eneo la Mwansenga

Kiwanja kinauzwa Kigoma eneo la Mwansenga

Alikaeli

Senior Member
Joined
Jul 30, 2016
Posts
169
Reaction score
194
Kiwanja kinauzwa Mkoni Kigoma, Wilaya ya Kigoma mjini maeneo ya Mwansenga kiwanja kina ukubwa wa mita 35 kwa 25, bei ni Sh. 3,500,000 maongezi yapo
 
Kiwanja kinauzwa Mkoni Kigoma, Wilaya ya Kigoma mjini maeneo ya Mwansenga kiwanja kina ukubwa wa mita 35 kwa 25, bei ni Sh. 3,500,000 maongezi yapo. 0754 83 61 04
Mwansenga ipo wapi Kigoma mjini?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom