Kiwanja chenye urefu wa mita 48 na urefu wa mita 25 kinauzwa
Kiko Kigogo Fresh Kata ya Pugu Kajiungeni dakika 3 kutoka barabara ya kuelekea Chanika.
Ni mwendo wa dakika 35 tu kutoka Tazara
Bei milioni 15, maongezi yanakaribishwa. Wasiliana nami kwa na 0716 221235 kwa ufafanuzi zaidi.
Kiko Kigogo Fresh Kata ya Pugu Kajiungeni dakika 3 kutoka barabara ya kuelekea Chanika.
Ni mwendo wa dakika 35 tu kutoka Tazara
Bei milioni 15, maongezi yanakaribishwa. Wasiliana nami kwa na 0716 221235 kwa ufafanuzi zaidi.